BEE HIVE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[ONG] VUIVE [ONG] DOANKET [ONG] KYLUAT [ONG] CHAMCHI [ONG] SANGTAO [ONG] SONG_HET_MINH_VI_BAN_THAN_VA_CONG_DONG

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

.....ấy ơi.....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatthiensu

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitimeMon Mar 10, 2008 10:54 pm

.....ho^k tiếng khóc.....ho^k tiếng nấc.....lặng im đâu.....lặng im xa nhau.....!!!Bỗng nhiên tiếc 1 lời chia tay!!!.....ho^k chút bùn.....ho^k chút đắng.....lặng lẽ bước đi.....chia tay.....sao khó nói.....đã từng mất cảm giác với ấy.....nhưng....đã bao giờ wen được ấy đâu.....chờ đợi.....lúc nào tớ cũng chờ đợi ấy.....nhưng....đã bao giờ gặp được ấy đâu.....ấy.....bỏ tớ đứng đợi ở 1 góc.....ấy.....có hĩu cãm giác của tớ lúc ấy ho^k...ấy.....vui đùa cùng ai đấy.....ấy.....có bík tớ đau đến mức nào ho^k?.....ấy.....đã bao giờ ấy hĩu trong tim tớ nghĩ jì ho^k?.....ấy.....đã bao jờ để í đến những lời nói của tớ.....ấy.....đã thay đổi.....lúc trước.....ấy lun bên cạnh tớ.....bây jờ.....ấy lun để tớ fải chờ đợi.....lúc trước.....ấy lun nhìn thấy tớ dù tớ ở đâu.....bây jờ.....ấy ho^k còn nhìn thấy tớ dù tớ đang đứng rất gần ấy.....lúc trước.....ấy ho^k để tớ bùn.....bây jờ.....ấy ho^k cần bík rằng tớ bùn ko.....lúc trước.....bạn bè thường bảo tớ hạnh fúc khi có ấy.....bây jờ.....tụi nó bảo tớ đã đau khổ khi wen bík ấy.....lúc trước ấy đi về cùng tớ.....bây jờ.....tớ fải 1 mình bước đi.....lúc trước.....tớ đã từng tin hạnh fúc là điều mãi mãi.....bây jờ.....tớ nhân thấy hạnh fúc chỉ còn là ảo giác.....! Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/ducdung_1990
manhphamvn

manhphamvn

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitimeWed Mar 12, 2008 2:40 pm

Đề nghị các trường mở lớp bình dân học vụ cho các cháu.
để các cháu học viết chữ Việt Nam cho đúng chính tả đó mà Very Happy Very Happy
Vậy thì gõ tiếng Việt cho đỡ mỏi tay khà khà
Ku Dũng ba xạo sự, chứ mất ấy mốt cũng có hạnh phúc khác ah

Được sửa bởi VickyPham ngày Tue Mar 25, 2008 8:34 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : too long and like chatting)
http://www.360.yahoo.com/manhphamvn
mrteenlun

mrteenlun

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitimeWed Mar 12, 2008 8:35 pm

học lớp mấy rồi mà sao viết vietnamese thế này à.. đọc đau mắt quá lol!
ông Mạnh nói phải . edit lại bài này đi H20 mắt thiên sứ . đau mắt kinh lol!

Được sửa bởi VickyPham ngày Tue Mar 25, 2008 8:48 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : too many)
http://www.gvrproduction.com
yellow_pink0310

yellow_pink0310

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitimeThu Mar 13, 2008 1:22 pm

Chữ khó đọc quá, may mà không dài lắm. Kiểu này là chưa đọc nội quy rồi ^^
cobengoc_16491

cobengoc_16491

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitimeThu Mar 13, 2008 1:39 pm

Hạnh Phúc là gì ? Là khi có ấy bên cạnh sao ? Chỉ đơn giản vậy thui hỡ ?
http://blog.360.yahoo.com/cobehaykhoc_16491
Sponsored content

.....ấy ơi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .....ấy ơi.....   .....ấy ơi..... Icon_minitime

.....ấy ơi.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang