BEE HIVE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[ONG] VUIVE [ONG] DOANKET [ONG] KYLUAT [ONG] CHAMCHI [ONG] SANGTAO [ONG] SONG_HET_MINH_VI_BAN_THAN_VA_CONG_DONG

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

DEATH LOVE

Go down 
Tác giảThông điệp
mrteenlun

mrteenlun

DEATH LOVE Empty
Bài gửiTiêu đề: DEATH LOVE   DEATH LOVE Icon_minitimeThu Mar 13, 2008 1:39 pm

DEATH LUV
ANDREE FT xx ( chỉ biết là gur chứ ko phải pê đê ) lol!

LYRIC

Intro :andree
Yêu làm chi để bây h phải nói 2 tiếng chia ly , tình em trao thật là đắt , và anh đã phải trả với rất nhiều nước mắt

Ver 1 :andree
YoYoYO
Em có biek ko em , tình anh trao cho em ko như bao người khác, ôi cuộc tình thơ mộng anh vẫn hằng chờ mong, và 2 đữa đã từng nguyện ước mãi mãi bên nhau trọn đời, mà h đây tại sao em lại nỡ nói lời chia ly, làm tim anh tan nát có phải đó chỉ là sự lừa gạt , sự dối lừa cùng với bao lời hứa mà em đã trao anh thật là quá mỏng manh, em đã đến với anh như là 1 tia nắng ấm áp, sưởi ấm tim anh mỗi khi anh cảm thấy cô đơn hiu quạnh, anh chỉ mong mình có dc 1 cuộc tình an lành, nhưng tại sao cuộc tình này không thể nào chấp cánh

Người yêu hỡi em nói yêu anh mãi, giờ anh xa xa khuất nơi chân trời, để lại em nơi đây buồn đau mà sao anh đã mãi xa em rồi, người bước đi ko nghĩ suy ko đắn đo, lãng quên cuộc tình mình uhuh ho’’

Ver 2 : andree
Yêu làm chi yo làm ji để bây h phải nói 2 tiếng chia ly, tình em trao cho anh thật đắt và anh phải trả với rất nhiều nước mắt. Tới bao h nước mắt anh mới lại thôi rơi. Cuộc tình này đã chìm vào trong di~ vãn , người đã xa, nỗi buồn còn thấp thoáng có mùi hương vẫn thoảng. Anh ngồi đây một mình, nghĩ về chuyện tình mình đã tan, và anh đã biek trước và anh đã đóan được, là em có tình mới và em có người mới. Nhưng anh đã không tin là chuyện đó có thật, mắt anh mờ và anh ko thể ngờ em lại quá hững hờ, nói ra những điều cay đắng và anh đã chết lặng. Ôi còn đâu 1 mối tình hôm na`o

Người yêu hỡi em nói yêu anh mãi, giờ anh xa xa khuất nơi chân trời, giờ xa mãi em nhớ anh rất nhiều, người đã lãng quên bao ái ân năm xưa ( la~ng quên bao ái ân năm xưa, đã mãi xa rồi ouou’ou), mãi mãi xa rồi, đã mãi xa rồi uou’uouo’’’

Ver 3 :andree
YoYOYo Tình ta chỉ thế thôi, như làn Nước cuốn trôi, cuốn đi tất cả về 1 nơi xa xôi. Bao lời nói mật ngọt đầu môi đến lúc này chỉ còn là những lời dả dối. Lời em nói em yo anh rất thật , anh tưởng rằng đó là những lời nói chân thật, yo em nhiều nhưng em yo anh dc bao nhiêu , hay là em đang xay trong tình yo mới để sau lưng có 1 người ngóng đợi. Em hãy nói 1 lời , 1 lời cuối để chúng ta chia tay . Anh ko muốn là 1 kẻ thứ 3, và thời gian trôi mau cho thêm dần hết máu, tất cả sẽ đến hồi kết, và em dần sẽ chết trong con tim của anh.

Ver 4 :xx
Giờ mỗi người 1 nơi, anh cũng đừng trách em, em chẳng phải người có tội , hết yo thì tình phải chia đôi , giờ mỗi người 1 lối,
Tôi đã hứa yo mãi ko dời, biek chỉ là lời trên lưỡi , đầu môi, nhưng cũng đành vậy thôi, anh ơi . Dấu biek rằng nhưng kỉ niệm hạnh phúc, những kỉ niệm đau khổ sẽ mãi là đau khổ
http://www.gvrproduction.com

DEATH LOVE
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Love rap __ Mọi người có thể nghe _LADY I LOVE
» love rap __ juzchill