BEE HIVE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[ONG] VUIVE [ONG] DOANKET [ONG] KYLUAT [ONG] CHAMCHI [ONG] SANGTAO [ONG] SONG_HET_MINH_VI_BAN_THAN_VA_CONG_DONG

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

anh sai__lk

Go down 
Tác giảThông điệp
mrteenlun

mrteenlun

anh sai__lk Empty
Bài gửiTiêu đề: anh sai__lk   anh sai__lk Icon_minitimeSun Mar 09, 2008 6:26 pm

ANH SAI
LIL knight ft KIm

LYRIC
Nhạt nhòa ướt mi mưa rơi bên lề phố xưa em ra đi một cuộc tình trong mưa. Anh sai bao tháng ngày qua bỗng ngập ngừng như một cơn mưa ngày hạ. Anh sai khi đã yêu em khiến em xem thường con tim này. Anh sai một tình yêu tội lỗi. Anh sai khi đã trót yêu em. Người ơi vì đâu vì đâu tình đậm sâu không bền lâu. Không một câu bước đi xa mà quên đi bao hôm nào mặn mà. Và có lối thoát nào cho anh đây khi hai người đứng giữa hai bên dãy cuộc đời. Mỉm cười nhìn em mà lòng anh ôi sao quá đắng cay. Đã bao nhiêu năm bên người để bây giờ riêng anh trắng tay ôm trái đắng trách tình nỡ đổi trắng thay đen. Nhưng anh không trách em. Anh sai, anh sai, chỉ một mình anh sai mà thôi. Trách chi sao em nỡ thay đổi, trách chi sao để giờ anh đã mất đi em thật rồi. Bài ca không cất được nên lời, mang tội một đời anh sai mà thôi. Biết làm sao đây??? Đôi chân lạc lối bên thềm mưa rơi. Ngôi sao trên trời và những không gian một màu u tối, và cảnh vật buồn theo tình tôi. Một nỗi buồn réo rắt trong tim, bước chân lầm lỡ biết đi về đâu???

Và anh biết là cho dù anh có viết bao nhiêu lời ca thì em vẫn sẽ mãi xa như một giấc mơ qua êm đềm trong biết bao nhiêu dĩ vãng nhạt nhòa. Trên con đường lang thang mưa rơi một mình anh đơn côi giờ thì sao em ơi mây mù che lối. Hình bóng em xa tận ngàn khơi. Nỗi đau trong anh biết đến bao giờ nguôi và chỉ một mình anh mà thôi. Một mình anh cô đơn mong chờ dẫu biết là sẽ không bao giờ em sẽ quay về đây. Mình quên nhau đi để cho đến mai sau gặp nhau lệ không rơi ướt đẫm trên mi. Hãy quên nhau đi. Anh sai, anh sai
http://www.gvrproduction.com

anh sai__lk
Trang 1 trong tổng số 1 trang